Ẹ̀rọ ìṣẹ́dá àwo aluminiomu jẹ́ ohun pàtàkì nínú àwọn àpótí ìṣẹ́dá àwo omi, tí a ṣe láti rí i dájú pé ìṣiṣẹ́ agbára yíyọ́, ìṣíṣẹ́ tí a ṣàkóso, àti iṣẹ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé láti dènà ìyípadà. A ṣe é láti inú àwo aluminiomu tí ó ní agbára gíga, àwo yìí ní ìwọ̀ntúnwọ̀nsì pípé ti àwòrán tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ìdènà ìbàjẹ́, àti agbára pípẹ́, èyí tí ó mú kí ó bá àyíká omi líle mu.
Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn irin ìbílẹ̀, àwọn ohun èlò irin aluminiomu dín ìwọ̀n gbogbo àpótí ìdìpọ̀ kù, wọ́n ń mú kí iṣẹ́ epo ọkọ̀ ojú omi dára síi àti ìwọ́ntúnwọ̀nsì iṣẹ́ wọn. Àìfaradà ìbàjẹ́ àdánidá wọn ń fúnni ní iṣẹ́ pípẹ́ kódà lábẹ́ ìfarahàn omi iyọ̀ nígbà gbogbo, nígbàtí agbára ìgbóná tó dára ń mú kí ooru máa tàn kálẹ̀ nígbà iṣẹ́ líle. Ṣíṣe iṣẹ́ tó péye ń rí i dájú pé eyín péye, ìfaramọ́ tó rọrùn, àti iṣẹ́ tó dúró ṣinṣin nínú àwọn ohun èlò tó ń béèrè fún iṣẹ́.
Àwọn Ohun Èlò Nínú Àwọn Ẹ̀rọ Omi
Awọn ohun elo fifọ aluminiomu alloy ratchet ni a lo ni lilo pupọ ni:
1. Àwọn àpótí ìfàsẹ́yìn
2. Awọn eto awakọ ọkọ oju omi iranlọwọ
3. Àwọn ìfọṣọ àti àwọn ọ̀nà gbígbé nǹkan
4. Àwọn ohun èlò ọkọ̀ ojú omi àti ti òkun
Ní Belon Gear, a ṣe àkànṣe ní ṣíṣe àwọn ohun èlò ìdáná ratchet aluminiomu tó ga jùlọ fún àwọn àpótí ìfàsẹ́yìn omi, àwọn ètò ìwakọ̀ auxiliary, àti àwọn ẹ̀rọ winch. Pẹ̀lú ẹ̀rọ CNC tó ti ní ìlọsíwájú, ìṣàkóso dídára tó lágbára, àti ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà ISO àti AGMA, àwọn ohun èlò ìdáná wa ń fúnni ní ìgbẹ́kẹ̀lé, ìṣiṣẹ́ tó dára, àti iṣẹ́ ìgbà pípẹ́ fún ẹ̀rọ ìmọ̀ ẹ̀rọ omi òde òní.
Awọn laini iṣelọpọ laifọwọyi mẹta wa fun awọn jia inu ti n ṣiṣẹ, skiving.