Spline wa ti o peyeọpa A ṣe àwọn gears láti fi agbára ìgbéjáde agbára tó lágbára hàn ní onírúurú iṣẹ́ ilé-iṣẹ́. A ṣe wọ́n pẹ̀lú ìfaradà tó lágbára àti àwọn ohun èlò tó ga jùlọ, àwọn gears wọ̀nyí ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn rọrùn, wọ́n dín ìfàsẹ́yìn kù, wọ́n sì ń mú kí agbára ìṣiṣẹ́ pọ̀ sí i. Wọ́n dára fún àwọn ilé-iṣẹ́ bíi robotik, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, afẹ́fẹ́, àti ẹ̀rọ tó lágbára, níbi tí ìtòlẹ́sẹẹsẹ tó péye àti ìyípadà agbára tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì.
Ó wà ní àwọn ìṣètò déédé àti àdáni, àwọn ọ̀pá spline wa pàdé àwọn ìwọ̀n dídára ISO àti DIN, wọ́n sì ń rí i dájú pé ó pẹ́ tó, wọ́n sì ń ṣiṣẹ́ fún ìgbà pípẹ́, kódà ní àwọn àyíká tó ń béèrè fún ìṣòro. Yálà o nílò àwọn spline tó tọ́ tàbí èyí tó wà nínú rẹ̀, a ń fún ọ ní àwọn ìdáhùn tó yẹ láti bá àìní rẹ mu. Ṣe àtúnṣe iṣẹ́ rẹ pẹ̀lú àwọn ohun èlò wa tó péye, tí a ṣe láti jẹ́ kí àwọn ètò rẹ máa ṣiṣẹ́ ní àkókò tó ga jùlọ.